

OFISI YA RAIS

**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
SHULE YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL
TANGAZO LA FUNDI WA KUJENGA BWENI LA WAVULANA**

Kamati ya ujenzi ya shule ya sekondari Hamza Aziz Ally Memorial iliyokutana leo tarehe 29/01/2018 inapenda kutangaza nafasi ya fundi wa kujenga bwani kwa ajili ya wavulana shuleni Hamza aziz.

Sifa za mwombaji.

- 1. Awe ni fundi mwenye cheti cha taaluma ya ufundi.**
- 2. Awe na kazi za mfano ambazo ameisha wahi kufanya.**
- 3. Awe tayari kuanza na kukamilisha kazi kwa muda muafaka**
- 4. Awe mchapakazi na mwaminifu.**

KAZI ATAKAZOZIFANYA FUNDI NI:

- 1. Kujenga msingi**
- 2. Kuweka jamvi**
- 3. Ujenzi wa boma**
- 4. Upauaji**
- 5. Kufanya blundering,**
- 6. Kupiga plaster.**
- 7. Kuweka tiles na rangi.**

Mwombaji aainishe gharama za ujenzi kwa kila hatua kwa kazi atakazozifanya.

Maombi haya yatumwe kwa ;

KATIBU

KAMATI YA UJENZI

SHULE YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY

S.L.P 265

NZEGA.

Mwisho wa kupokea maombi haya ni tarehe 12/02/2018 saa kumi kamili jioni.


MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL
S L P 265
NZEGA