

(IJAZWE NAKALA TATU)

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SHERIA YA ARDHI NO 4 YA 1999.

(CHINI YA KIFUNGU NO 25)

1. Mimi/sisi.....jinsia.....  
.....jinsia.....
2. Anuani ya.....  
bshara.....Simu.....
3. Uraia.....
4. Matumizi ya ardhi  
inayoombwa.....
5. Nina/tunathibitisha kwamba nina /tunamiliki ardhi /shamba katika maeneo mengine  
.....
6. Kama ulikuwa mmiliki wa nyumba au shamba taja namba ya  
uthamini.....
7. Nitazingatia masharti ya kumiliki ardhi kwa mujibu wa sheria  
.....
8. Maelezo mengine unayohisi ni muhimu  
kutujulisha.....
9. Nathibitisha kwamba yote niliyoyaeleza hapo juu ni kweli tupu kwa mujibu wa uelewa  
wangu/wetu.
10. Saini ya mwombaji..... Tarehe.....

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

KUMBUKUMBU NA.....

Ada ya maombi imelipwa kwa stakabadhi na .....ya tarehe.....  
Amekubaliwa kiwanja Na.....ukubwa wa .....pin.....  
Maombi yamekubaliwa kwa sababu.....

KAMISHNA WA ARDHI/AFISA ARDHI MTEULE

Nime/tumekabidhiwa nakala tatu saini ya mwombaji/waombaji.....